100Gb/S QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO Optical Transceiver
100Gb/S QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB Optical Transceiver
155Mb/S SFP 1310nm/1550nm 20km DDM Simplex LC Optical Transceiver

ਉਤਪਾਦ

  • Icalਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰਾਂ ਲਈ ਉੱਨਤ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਉਤਪਾਦਨ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਅਤੇ ਉੱਚ ਕੁਆਲਟੀ ਦੇ ਕੱਚੇ ਮਾਲ ਦੀ ਜਾਣ ਪਛਾਣ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ.

ਸਾਡੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ

ਉੱਨਤ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਉਤਪਾਦਨ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਅਤੇ ਉੱਚ ਗੁਣਵੱਤਾ

ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ
_W2A2318

2014 ਵਿੱਚ ਸਥਾਪਿਤ, ਟੌਪਟਿਕਮ ਟਾਪ ਆਪਟਿਕ ਕਮਿicationਨੀਕੇਸ਼ਨ ਦਾ ਅਰਥ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਸਾਡੀ ਨਜ਼ਰ ਹੈ ਜੋ ਸਥਾਪਤੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੋਂ ਸਾਨੂੰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ. 5 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਧੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਅਸੀਂ ਉੱਚ ਗੁਣਵੱਤਾ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਕੇ ਵਿਸ਼ਵ ਭਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਨੈਟਵਰਕ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਹੈ.
ਅਸੀਂ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਾਲੇ OEM- ਅਨੁਕੂਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ 100 ਜੀ ਕਿSਐਸਐਫਪੀ 28 / ਸੀਐਫਪੀਐਕਸ, 25 ਜੀ ਐਸਐਫਪੀ 28, 10 ਜੀ ਐਸਐਫਪੀ +, ਜੀ ਪੀ ਓ ਐਨ ਓਯੂ, ਓਲਟ ਈਸੀਟੀ. ਅਸੀਂ ਤਕਨੀਕੀ ਵਿਕਾਸ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦ੍ਰਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਣਨੀਤਕ ਉਤਪਾਦਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਮਾਰਕੀਟ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਤਾਜ਼ਾ ਉਤਪਾਦ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਸਕੀਏ.

ਹੋਰ ਵੇਖੋ