page_banner

ਉਤਪਾਦ

100 ਜੀਬੀ / ਐੱਸ ਕਿਐਸਐਫਪੀ 28 ਸੀਡਬਲਯੂਡੀਐਮ 4 1310 ਐਨਐਮ 2 ਕਿਮੀ ਡੀਡੀਐਮ ਡੀਐਫਬੀ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ

ਛੋਟਾ ਵੇਰਵਾ:

100 ਜੀਬੀ / ਐੱਸ ਕਿSਐਸਐਫਪੀ 28 ਸੀਡਬਲਯੂਡੀਐਮ 4 ਇੱਕ ਚਾਰ-ਚੈਨਲ, ਪਲੱਗ ਕਰਨ ਯੋਗ, ਪੈਰਲਲ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ ਹੈ ਅਤੇ FEC, ਡੇਟਾਸੇਂਟਰ ਅਤੇ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਨੈਟਵਰਕਿੰਗ ਅਤੇ ਹੋਰ ਆਪਟੀਕਲ ਲਿੰਕਾਂ ਨਾਲ 100G CWDM ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਉਹ ਐਸਐਫਐਫ -8636 ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ, ਆਈਈਈ 802.3ba 100 ਜੀਬੀਐਸਈ-ਸੀ ਐਲ ਆਰ 4 / ਸੀ ਡਬਲਯੂ ਡੀ ਐਮ 4 ਅਤੇ ਟੈਲਕੋਰਡੀਆ ਜੀਆਰ -468-ਕੋਰ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ. ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ RoHS ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਹਨ.


ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

100 ਜੀ ਕਿ Qਐਸਐਫਪੀ 28 ਹਰ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਜੀ ਡਾਟਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ 100 ਜੀਬੀ / ਐੱਸ ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਨਾਲ ਜੋੜਦਾ ਹੈ. ਹਰੇਕ ਲੇਨ 25.78125Gb / s ਤੋਂ 2km ਤੱਕ G.652 ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਫਾਈਬਰ (ਐਸਐਮਐਫ) ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ. 4 ਸੀਡਬਲਯੂਡੀਐਮ ਚੈਨਲਾਂ ਦੀ ਕੇਂਦਰੀ ਵੇਵ ਲੰਬਾਈ 1271nm, 1291nm, 1211nm ਅਤੇ 1331nm ਹੈ.

ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

ਪ੍ਰਤੀ ਚੈਨਲ ਤੱਕ 25.78125GBS ਡਾਟਾ ਰੇਟ
G.652 ਐਸਐਮਐਫ ਲਈ 2 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਲਈ
4 ਡੀਐਫਬੀ ਅਧਾਰਤ ਸੀਡਬਲਯੂਡੀਐਮ ਕੂਲਡ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ
4 ਚੈਨਲ ਪਿੰਨ ਫੋਟੋ ਡਿਟੈਕਟਰ
ਹੌਟ-ਪਲੱਗ ਕਰਨ ਯੋਗ QSFP28 ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ
ਡੁਪਲੈਕਸ ਐਲ ਸੀ ਰਿਸੈਪੇਸੈਲ
ਰਿਸੀਵਰ ਅਤੇ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਦੋਵਾਂ ਚੈਨਲਾਂ ਤੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਸੀ ਡੀ ਆਰ ਸਰਕਟਾਂ
ਸਹਿਯੋਗੀ ਸੀ ਡੀ ਆਰ ਬਾਈਪਾਸ
ਬਿਲਟ-ਇਨ ਡਿਜੀਟਲ ਡਾਇਗਨੌਸਟਿਕ ਫੰਕਸ਼ਨ
ਘੱਟ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ <3.5 ਡਬਲਯੂ
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਕੇਸ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ: 0 ~ + 70 ° C

ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

FEC ਨਾਲ 100 ਜੀ CWDM4 ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
ਡੇਟਾਸੇਂਟਰ ਅਤੇ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਨੈਟਵਰਕਿੰਗ
ਹੋਰ ਆਪਟੀਕਲ ਲਿੰਕ

ਉਤਪਾਦ ਨਿਰਧਾਰਨ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਡਾਟਾ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਡਾਟਾ

ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ

QSFP28

ਵੇਵ ਲੰਬਾਈ

1310nm

ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਾਟਾ ਰੇਟ

103.1 ਜੀ.ਬੀ.ਪੀ.ਐੱਸ

ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਦੀ ਦੂਰੀ

2 ਕਿਮੀ

ਕੁਨੈਕਟਰ

ਐਲਸੀ ਡੁਪਲੈਕਸ

ਮੀਡੀਆ

ਐਸ.ਐਮ.ਐਫ.

ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਕਿਸਮ

DFB- ਅਧਾਰਤ LAN-WDM

ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕਿਸਮ

ਪਿੰਨ

ਡਾਇਗਨੋਸਟਿਕਸ

DDM ਸਹਿਯੋਗੀ

ਤਾਪਮਾਨ ਰੇਂਜ

0 ਤੋਂ 70 ° C (32 ਤੋਂ 158 ° F)

TX ਪਾਵਰ ਹਰ ਲੇਨ

-6.5 ~ 2.5 ਡੀਬੀਐਮ

ਰਿਸੀਵਰ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

<-10dBm

<-10dBm

ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ

3.5 ਡਬਲਯੂ

ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਅਨੁਪਾਤ

3.5 ਡੀ ਬੀ

1

ਕੁਆਲਟੀ ਟੈਸਟ

2

TX / RX ਸਿਗਨਲ ਕੁਆਲਟੀ ਟੈਸਟਿੰਗ

3

ਰੇਟ ਟੈਸਟਿੰਗ

4

ਆਪਟੀਕਲ ਸਪੈਕਟ੍ਰਮ ਟੈਸਟਿੰਗ

5

ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਜਾਂਚ

6

ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਟੈਸਟਿੰਗ

ਐਂਡਫੇਸ ਟੈਸਟਿੰਗ

xinfu

ਕੁਆਲਿਟੀ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

safd (2)

ਸੀਈ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

safd (3)

EMC ਰਿਪੋਰਟ

safd (1)

ਆਈ.ਈ.ਸੀ 60825-1

123(1)

  • ਆਈਸੀਸੀ 60950-1
  • 25 ਜੀਬੀ / ਐਸ ਐਸਐਫਪੀ 28 ਐਸਆਰ 850nm 100 ਮੀਟਰ ਡੀਡੀਐਮ ਵੀਸੀਐਸਐਲ ਐਲਸੀ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ