page_banner

ਉਤਪਾਦ

100 ਜੀਬੀ / ਐਕਸ ਕਿ Qਐਸਐਫਪੀ 28 ਐਸਆਰ 4 850 ਐਨਐਮ 100 ਮੀਟਰ ਡੀਡੀਐਮ ਡਿualਲ ਰੇਟ ਵੀਸੀਐਸਐਲ ਐਮਪੀਓ / ਐਮਟੀਪੀ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ

ਛੋਟਾ ਵੇਰਵਾ:

100 ਜੀਬੀ / ਐੱਸ ਕਿFਐਸਐਫਪੀ 28 ਐਸਆਰ ਏ ਹੈ
ਫੋਰ ਚੈਨਲ, ਪਲੱਗਬਲ, ਪੈਰਲਲ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ ਅਤੇ 100 ਗੀਗਾਬਿੱਟ ਈਥਰਨੈੱਟ, ਡਾਟਾ ਸੈਂਟਰ, ਇਨਫਿਨੀਬੈਂਡ ਕਿ Qਆਰਆਰ, ਡੀਡੀਆਰ, ਐਸਡੀਆਰ ਅਤੇ ਸੀਪੀਆਰਆਈ 10 ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਉਹ QSFP28 MSA ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ, IEEE 802.3bm. ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ RoHS-6 ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਹਨ.


ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

100 ਜੀ ਕਿ Qਐਸਐਫਪੀ 28 ਹਰ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਜੀ ਡਾਟਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ 100 ਜੀਬੀ / ਐੱਸ ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਨਾਲ ਜੋੜਦਾ ਹੈ. ਹਰੇਕ ਲੇਨ ਓਐਮ 4 ਫਾਈਬਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾਲ 100 ਜੀ ਟ੍ਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਦੂਰੀ 'ਤੇ 28 ਜੀਬੀ / ਐੱਸ' ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ.

ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

ਪ੍ਰਤੀ ਚੈਨਲ ਤੱਕ 28Gb / s ਡਾਟਾ ਰੇਟ

ਹੌਟ-ਪਲੱਗ ਕਰਨ ਯੋਗ QSFP28 ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ

4 ਚੈਨਲ 850nm ਵੀਸੀਐਸਈਐਲ ਐਰੇ ਅਤੇ ਪਿੰਨ ਫੋਟੋ ਡਿਟੈਕਟਰ ਐਰੇ

ਪੀਟਰਿੰਗ ਕੇਸ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ: -20 ਤੋਂ 75 ℃

ਬਿਲਟ-ਇਨ ਡਿਜੀਟਲ ਡਾਇਗਨੌਸਟਿਕ ਫੰਕਸ਼ਨ

ਸਿੰਗਲ + 3.3V ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ

ਘੱਟ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ <3.5 ਡਬਲਯੂ

ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

ਰੈਕ ਨੂੰ ਰੈਕ

ਡਾਟਾ ਸੈਂਟਰ

ਇਨਫਿਨਿਬੈਂਡ ਕਿ Q ਡੀ ਆਰ, ਡੀ ਡੀ ਆਰ ਅਤੇ ਐਸ ਡੀ ਆਰ

100 ਜੀ ਈਥਰਨੈੱਟ

ਸੀਪੀਆਰਆਈ 10

ਉਤਪਾਦ ਨਿਰਧਾਰਨ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਡਾਟਾ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਡਾਟਾ

ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ

QSFP28

ਵੇਵ ਲੰਬਾਈ

850nm

ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਾਟਾ ਰੇਟ

103.1 ਜੀ.ਬੀ.ਪੀ.ਐੱਸ

ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਦੀ ਦੂਰੀ

100 ਮੀਟਰ @ ਓਐਮ 4

ਕੁਨੈਕਟਰ

ਐਮਟੀਪੀ / ਐਮਪੀਓ

ਮੀਡੀਆ

ਐਮ.ਐੱਮ.ਐੱਫ

ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਕਿਸਮ

VCSEL 850nm

ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕਿਸਮ

ਪਿੰਨ

ਡਾਇਗਨੋਸਟਿਕਸ

DDM ਸਹਿਯੋਗੀ

ਤਾਪਮਾਨ ਰੇਂਜ

-20 ਤੋਂ 70 ° C (32 ਤੋਂ 158 ° F)

TX ਪਾਵਰ ਹਰ ਲੇਨ

-8.4 ~ 2.4 ਡੀਬੀਐਮ

ਰਿਸੀਵਰ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

<-9.2dBm

<-9.2dBm

ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ

3.5 ਡਬਲਯੂ

ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਅਨੁਪਾਤ

3 ਡੀ ਬੀ

1

ਕੁਆਲਟੀ ਟੈਸਟ

2

TX / RX ਸਿਗਨਲ ਕੁਆਲਟੀ ਟੈਸਟਿੰਗ

3

ਰੇਟ ਟੈਸਟਿੰਗ

4

ਆਪਟੀਕਲ ਸਪੈਕਟ੍ਰਮ ਟੈਸਟਿੰਗ

5

ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਜਾਂਚ

6

ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਟੈਸਟਿੰਗ

ਐਂਡਫੇਸ ਟੈਸਟਿੰਗ

xinfu

ਕੁਆਲਿਟੀ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

safd (2)

ਸੀਈ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

safd (3)

EMC ਰਿਪੋਰਟ

safd (1)

ਆਈ.ਈ.ਸੀ 60825-1

123(1)

  • ਆਈਸੀਸੀ 60950-1
  • 100 ਜੀਬੀ / ਐੱਸ ਕਿਐਸਐਫਪੀ 28 ਐਸਆਰ 4 850 ਐਨਐਮ 100 ਮੀਟਰ ਡੀਡੀਐਮ ਵੀਸੀਐਸਐਲ ਐਮਪੀਓ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ