page_banner

ਉਤਪਾਦ

25 ਜੀਬੀ / ਐਸ ਐਸਐਫਪੀ 28 ਐਲਆਰ 1310nm 10 ਕਿਮੀ ਡੀਡੀਐਮ ਡੀਐਫਬੀ ਐਲਸੀ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ

ਛੋਟਾ ਵੇਰਵਾ:

ਐਸਐਫਪੀ 28 ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰਸ ਉੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ, 25 ਜੀਬੀਪੀਐਸ ਦੇ ਡੇਟਾ ਰੇਟ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਮਾਡਿulesਲ ਅਤੇ ਐਸਐਮਐਫ ਤੇ 10 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਲਿੰਕ ਲੰਬਾਈ ਹਨ. ਇਹ 25GBASE-LR ਈਥਰਨੈੱਟ ਅਤੇ 25.78125 Gb / s ਸਿੰਗਲ ਲੇਨ 100GE LR4 ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਉਹ ਐਸਐਫਐਫ -8402 ਅਤੇ ਐਸਐਫਐਫ-84727272, ਐਸਐਫਐਫ-843232., ਐਸਐਫਐਫ-84313131 ਅਤੇ ਆਈਈਈ 2 80२.by ਬੀਬੀ, ਐੱਫ ਸੀ ਸੀ C 47 ਸੀਐਫਆਰ ਭਾਗ,, ਕਲਾਸ ਬੀ, ਟੈਲਕੋਰਡੀਆ ਜੀਆਰ-4688-ਕੋਰ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ.


ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

25 ਜੀ ਐਸਐਫਪੀ 28 ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸੀਵਰ 25GBASE-LR ਈਥਰਨੈੱਟ ਅਤੇ 25.78125 Gb / s ਸਿੰਗਲ ਲੇਨ 100GE LR4 ਲਈ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ. ਇਸਦਾ ਅਧਿਕਤਮ ਲਿੰਕ ਲੰਬਾਈ ਐਸਐਮਐਫ ਤੇ 10 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਹੈ. ਆਪਟੀਕਲ ਟਰਾਂਸੀਵਰ RoHS ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ.

ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

25.78125Gb / s ਡਾਟਾ ਰੇਟ ਤੱਕ
ਹੌਟ-ਪਲੱਗ ਕਰਨ ਯੋਗ SFP28 ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ
ਡੁਪਲੈਕਸ LC ਕੁਨੈਕਟਰ
1310nm ਡੀਐਫਬੀ ਅਤੇ ਪਿੰਨ ਰਿਸੀਵਰ
ਬਿਲਟ-ਇਨ ਡਿਜੀਟਲ ਡਾਇਗਨੌਸਟਿਕ ਫੰਕਸ਼ਨ
ਐਸਐਮਐਫ ਤੇ 10km ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਲਿੰਕ ਲੰਬਾਈ
ਸਿੰਗਲ + 3.3V ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ
ਘੱਟ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ <1.2 ਡਬਲਯੂ
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਕੇਸ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ: -5 ~ + 70 ° C

ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

25 ਜੀਬੀਐਸਈ-ਐਲਆਰ ਈਥਰਨੈੱਟ
25.78125 Gb / s ਸਿੰਗਲ ਲੇਨ 100GE LR4

ਉਤਪਾਦ ਨਿਰਧਾਰਨ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਡਾਟਾ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਡਾਟਾ

ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ

ਐਸਐਫਪੀ 28

ਵੇਵ ਲੰਬਾਈ

1310nm

ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਾਟਾ ਰੇਟ

25.78125 ਜੀ.ਬੀ.ਪੀ.ਐੱਸ

ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਦੀ ਦੂਰੀ

10 ਕਿ.ਮੀ.

ਕੁਨੈਕਟਰ

ਡੁਪਲੈਕਸ ਐਲ.ਸੀ.

ਮੀਡੀਆ

ਐਸ.ਐਮ.ਐਫ.

ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਕਿਸਮ

DFB 1310nm

ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕਿਸਮ

ਪਿੰਨ

ਡਾਇਗਨੋਸਟਿਕਸ

DDM ਸਹਿਯੋਗੀ

ਤਾਪਮਾਨ ਰੇਂਜ

-5 ਤੋਂ 70. ਸੈਂ

TX ਪਾਵਰ

-7 ~ 2 ਡੀ ਬੀ ਐੱਮ

ਰਿਸੀਵਰ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

<-11.3dBm

<-11.3dBm

ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ

1.2 ਡਬਲਯੂ

ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਅਨੁਪਾਤ

3.5 ਡੀ ਬੀ

1

ਕੁਆਲਟੀ ਟੈਸਟ

2

TX / RX ਸਿਗਨਲ ਕੁਆਲਟੀ ਟੈਸਟਿੰਗ

3

ਰੇਟ ਟੈਸਟਿੰਗ

4

ਆਪਟੀਕਲ ਸਪੈਕਟ੍ਰਮ ਟੈਸਟਿੰਗ

5

ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਜਾਂਚ

6

ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਟੈਸਟਿੰਗ

ਐਂਡਫੇਸ ਟੈਸਟਿੰਗ

xinfu

ਕੁਆਲਿਟੀ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

safd (2)

ਸੀਈ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

safd (3)

EMC ਰਿਪੋਰਟ

safd (1)

ਆਈ.ਈ.ਸੀ 60825-1

123(1)

  • ਆਈਸੀਸੀ 60950-1
  • ਪਿਛਲਾ: