page_banner

ਉਤਪਾਦ

25 ਜੀਬੀ / ਐਸ ਐਸਐਫਪੀ 28 ਬੀਆਈਡੀ 1270 ਐੱਨ ਐੱਮ / 1330 ਐਨ ਐਮ 10 ਕਿ.ਮੀ.

ਛੋਟਾ ਵੇਰਵਾ:

ਐਸ ਐਫ ਪੀ 28 ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰਾਂ ਨੂੰ ਈਥਰਨੈਟ ਲਿੰਕਾਂ ਵਿੱਚ 25.78 ਜੀ.ਬੀ. / ਡਾਟਾ ਡਾਟਾ ਰੇਟ ਅਤੇ 10 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਲਿੰਕ ਲੰਬਾਈ ਤੱਕ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਉਹ ਅਨੁਕੂਲ SFF-8472 ਹਨ, ਅਤੇ SFF-8432 ਅਤੇ SFF-8431 ਦੇ ਲਾਗੂ ਭਾਗਾਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ. ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ RoHS ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਹਨ.


ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

ਐਸ ਐਫ ਪੀ 28 ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰਾਂ ਨੂੰ ਈਥਰਨੈਟ ਲਿੰਕਾਂ ਵਿੱਚ 25.78 ਜੀ.ਬੀ. / ਡਾਟਾ ਡਾਟਾ ਰੇਟ ਅਤੇ 10 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਲਿੰਕ ਲੰਬਾਈ ਤੱਕ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਉਹ ਅਨੁਕੂਲ SFF-8472 ਹਨ, ਅਤੇ SFF-8432 ਅਤੇ SFF-8431 ਦੇ ਲਾਗੂ ਭਾਗਾਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ. ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ RoHS ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਹਨ.

ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

25.78125Gb / s ਸੀਰੀਅਲ ਆਪਟੀਕਲ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਐਸਐਮਐਫ ਤੇ 10 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਤੱਕ ਸੰਚਾਰਣ

ਅਨ-ਕੂਲਡ ਡੀਐਫਬੀ ਲੇਜ਼ਰ ਅਤੇ ਪਿੰਨ ਰਿਸੀਵਰ

ਹੌਟ-ਪਲੱਗ ਕਰਨ ਯੋਗ SFP28 ਪੈਰ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨ

ਬਿਲਟ-ਇਨ ਡਿਜੀਟਲ ਡਾਇਗਨੌਸਟਿਕ ਫੰਕਸ਼ਨ

ਸਿੰਗਲ + 3.3V ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ

ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ 1.3 ਡਬਲਯੂ ਤੋਂ ਘੱਟ

ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਕੇਸ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ: -40. + 85°ਸੀ

ਦੋਨੋ ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਚੈਨਲ 'ਤੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਸੀ ਡੀ ਆਰ

ਸਹਿਯੋਗੀ ਸੀ ਡੀ ਆਰ ਬਾਈਪਾਸ

SFP28 MSA ਪੈਕੇਜ ਸਧਾਰਣ LC ਕੁਨੈਕਟਰ, ਦੋ-ਦਿਸ਼ਾਵੀ

ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

25 ਜੀਬੀਐਸਈ-ਬੀਐਕਸ 25 ਜੀ ਈਥਰਨੈੱਟ

25.78125 Gb / s ਸਿੰਗਲ ਲੇਨ 100GE LR4

ਹੋਰ ਆਪਟੀਕਲ ਲਿੰਕ

ਉਤਪਾਦ ਨਿਰਧਾਰਨ

ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਡਾਟਾ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਡਾਟਾ
ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ ਐਸਐਫਪੀ 28 ਵੇਵ ਲੰਬਾਈ 1270nm / 1330nm
ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਾਟਾ ਰੇਟ 25.78125 ਜੀ.ਬੀ.ਪੀ.ਐੱਸ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਦੀ ਦੂਰੀ 10 ਕੇ.ਐੱਮ
ਕੁਨੈਕਟਰ ਐਲਸੀ ਸਿੰਪਲੈਕਸ ਮੀਡੀਆ ਐਸ.ਐਮ.
ਟ੍ਰਾਂਸਮੀਟਰ ਕਿਸਮ 1270nm ਡੀ.ਐਫ.ਬੀ.

1330nm ਡੀ.ਐਫ.ਬੀ.

ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕਿਸਮ ਪਿੰਟਾ
ਡਾਇਗਨੋਸਟਿਕਸ DDM ਸਹਿਯੋਗੀ ਤਾਪਮਾਨ ਰੇਂਜ 0 ਤੋਂ 70 ° C /

-40. C ~ + 85 ° C

TX ਪਾਵਰ -5 ~ + 2 ਡੀ ਬੀ ਐੱਮ ਰਿਸੀਵਰ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ <-13dBm
<-13dBm ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ 3.5 ਡਬਲਯੂ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਅਨੁਪਾਤ

3.5 ਡੀ ਬੀ

1

ਕੁਆਲਟੀ ਟੈਸਟ

2

TX / RX ਸਿਗਨਲ ਕੁਆਲਟੀ ਟੈਸਟਿੰਗ

3

ਰੇਟ ਟੈਸਟਿੰਗ

4

ਆਪਟੀਕਲ ਸਪੈਕਟ੍ਰਮ ਟੈਸਟਿੰਗ

5

ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਜਾਂਚ

6

ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਟੈਸਟਿੰਗ

ਐਂਡਫੇਸ ਟੈਸਟਿੰਗ

xinfu

ਕੁਆਲਿਟੀ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

safd (2)

ਸੀਈ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

safd (3)

EMC ਰਿਪੋਰਟ

safd (1)

ਆਈ.ਈ.ਸੀ 60825-1

123(1)

  • ਆਈਸੀਸੀ 60950-1
  • 25 ਜੀਬੀ / ਐਸ ਐਸਐਫਪੀ 28 ਐਸਆਰ 850nm 100 ਮੀਟਰ ਡੀਡੀਐਮ ਵੀਸੀਐਸਐਲ ਐਲਸੀ ਆਪਟੀਕਲ ਟ੍ਰਾਂਸਸੀਵਰ